ตัวนั้เป็น ก๋อย-ตราด-ง่อน เช่นกันนะครับ...ให้ลูกโครงสร้างดี ลูกๆเค้าทำเนื้อ ทำตัวอยู่ที่ปากช่องนะครับ...แต่ผสมกับ ป่าก๋อย ช่วงนั้นเราอยู่โคราช ผสมเสร็จก็นำไปเลี้ยงปล่อยที่ฟาร์มม้า

แม่นี้โครงสร้างดีครับ ให้ลูกออกลีลาหัวดิ้น เข้าไก่หัวต่ำ ขึ้นตีสีข้าง กัดตีซอก.....ปัจจุบันนำมาเข้ากับเจ้าลิโป้ ซึ่งเป็นลูกของอีตุ้ม สีเยียร์เทา โครงสร้างสูงใหญ่ ให้ลูกกระดูกดี แข็งแรงมากครับ และห้าวหาญ .... อยากรู้ว่าห้าวไหม ต้องรอดูครับ เพราะเดี๋ยว อายุ สัก 3 เดือน คงจะมีคลิปให้ดูครับ...

แม่นี้ได้มาจากซุ้ม ส.แสงดี นะครับ ซื้อมาในราคาที่คัดเกรดแล้ว .... ขออุ๊บราคา นะครับ ราคาคัดแล้ว แปลว่าต้องใช้ได้ทีเดียวเชียวแหละ....เอาละมาดูรูปเค้าเลยครับ

คาดว่าลูกกับเจ้าลิโป้ จะออกประมาณ กลางเดือนมีนาคม 53 เช่นกัน