สวัสดีครับท่าน อช.รุ่น 43 ทุกท่าน ผมได้ติดตามข่าวคราวการเปิดรับสมัครสอบอัยการสนามเล็กในช่วงต้นเดือนที่ผ่านมา แต่ปรากฎว่า แนวข้อสอบเก่าของอัยการสนามเล็กไม่เห็นมีวางขาย จึงขอความกรุณาอช.รุ่น 43 ทุกท่าน หากท่านใดมี ขอความกรุณาส่งให้หน่อยได้ไหมครับที่ lawyer.gsb7@hotmail.com (ไม่ต้องมีธงคำตอบก็ได้นะครับ เพียงอยากดูแนวคำถาม) เพื่อจะเป็นแนวทางหรือวิทยาทานในอ่านหนังสือต่อไป ขอขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ

วันก่อนผมเห็นที่ร้านหนังสือซีเอ็ด / เนติ มีแนวข้อสอบเก่าแต่ไม่แน่ใจว่ามีสนามเล็กหรือไม่ลองดูนะครับ

แล้วจะช่วยหาให้นะ

• ชอบ
เยี่ยมมาก....น้องเหลิม...น้องรักของพี่

จริงๆ อยากให้ รับมาเยอะๆ นะครับ

งานเยอะจริงๆๆๆๆ ของกองอื่นนะ..5555

กอง 4 รัชดา สุขใจ สบายตัว...

• ชอบ