ผมยังต้องกลับไปเลือกตั้งที่นนท์เหมือนเดิม...ถ้าใช่วัตถุมงคลวัดหูช้างเกือบเกลี้ยงตู้แน่เพราะขากลับคงแวะถือติดมือกลับบ้านกันหลายท่านแน่

ขอเชิญชวนครับ 3 กค เข้าคูหากา.....เบอร์ที่รัก.พรรคที่ใช่

wanwan019.gifบอร์ดวัดหูช้างอินเทรนด์สุดๆ รณรงค์เลือกตั้งด้วย...พรุ่งนี้แล้วใครไปใช้สิทธิ์หน่วยเลือกตั้งวัดหูช้างเสร็จแล้วก็อย่าลืมแวะชมวัตถุมงคลนะครับ
  • ชอบ
ตามคาค...ตามโพล...หลังจากลงคะแนนเสร็จโฉบไปตู้ตั้งใจจะเก็บปิดตาเมฆพัตรหมดซะแล้ว เลยเอาล๊อคเก็ต,ชาตรี,สาริกา,โทนเล็ก,รูปแสตมป์และสติกเกอร์มาแทน
  • ชอบ