ขอเป็นสมาชิกใหม่สำหรับเวปนี้ด้วยนะค่ะ ชื่นชอบคุณดวงแก้วกับคุณมนต์รัก มาตั้งแต่ตอนเด็กๆแล้ว (หมายถึงตัวนิดหน่อยเองนะค่ะ) ตอนนั้นจำได้ว่าดูลิเกรวมดาวดารา หรือเปล่าไม่ทราบ รายการของคุณวิญญู จันทร์เจ้า นะค่ะ พอได้ดูแล้วก็ชอบลิเกมาตั้งแต่นั้นเลย แต่นิดหน่อยไม่เคยได้ไปดูการแสดงสดเลย รวมถึงคณะน้องศรรามด้วย จึงได้แต่เก็บรูปน้องๆ และของคุณดวงแก้วจากเวป จึงขอขอบคุณเจ้าของรูปภาพทุกๆ ท่านที่นำมาฝากให้ชมนะค่ะ ครั้งแรกนี้จึงทำปฏิทินน้องเฮ็นกับน้องโน่มากฝากเวปนี้ค่ะ
ยินดีต้อนรับค่ะ น้องนิดหน่อย เข้ามาเป็นสมาชิกเว็บพี่นางเอกดวงแก้ว ว่าง ๆ ก็ แวะมาเยี่ยม มาคุย กันบ้างนะค่ะ.....ขอบคุณสำหรับปฏิทินน่ารัก ๆ คู่ขวัญนำมาฝากให้ชม ค่ะ
  • ชอบ