เอารูปมาฝากนะค่ะ แต่เสียดายได้รูปคุณดวงแก้วมา 3 รูปเองค่ะ (คุณดวงแก้วรับเชิญให้น้องคณะศรรามน้ำเพชรค่ะ)แสดงเรื่องสลับรักสลับร่าง แต่ไม่ได้อยู่ดูการแสดง เพราะกว่าน้องๆ จะเริ่มเล่นเกือบ 3 ทุ่มค่ะ พอดีมีการแสดงของทางเจ้าภาพนะค่ะ
คุณดวงแก้วค่ะ กำลังแต่งตัวเลย ... นึกว่าจะไม่ได้รูปมาฝากพี่พรกับคุณmusic ซะแล้ว
  • ชอบ
อย่าว่ากันนะค่ะ ที่มีรูปมาฝากน้อย เพราะคุณดวงแก้วแต่งตัวเสร็จก็ออกแขกกับน้องๆ เลย (พอน้องชายกลับเข้ามาก็กลับเลย)
  • ชอบ
น้องแบงค์
  • ชอบ
น้องแบงค์ พระเอกศรราม
  • ชอบ
น้องสาวเฮ็น
  • ชอบ
น้องสาวเฮ็น นางเอกคนสวยน้ำเพชร
  • ชอบ
พระเอกสุดที่รัก น้องชายนีโน่สุดหล่อ ครับ
  • ชอบ
น้องชายนีโน่ (ที่งานลมแรงมากๆ ฝนตกด้วยค่ะ)
  • ชอบ
น้องชายนายนีโน่คุง ครับ
  • ชอบ
นีโน่ครับผม
  • ชอบ
น้องสาวเฮ็น ค่ะ
  • ชอบ
น้องสาวเฮ็น อีกค่ะ
  • ชอบ
สามพี่น้อง "เอนกลาภ" ทั้งหล่อๆ และสวย ค่ะ
(พระเอกสุดที่รัก พระเอกศรราม และนางเอกน้ำเพชร)
  • ชอบ
สองหนุ่มหล่อ น่ารัก และหนึ่งสาวที่สวยๆ ค่ะ
  • ชอบ
น้องนีโน่ กับ น้องแบงค์ น่ารักๆ
  • ชอบ
ปิดท้ายด้วยรูปนี้นะค่ะ สามพี่น้อง น่ารักมากๆ ค่ะ (มีน้องคนอื่นอีกนะค่ะ ตามมาดูกันที่เวปหลักน้องศรรามนะค่ะ) ขอบคุณค่ะ
  • ชอบ
ขอบคุณมาก ๆ เลยจ้ะน้องนิดน้องสาวสุดสวยที่นำภาพมาฝากเวปดวงแก้ว ให้ได้ชมกันน่ารักทุกภาพเลยจ้ะ ถ้าไปดูเอามาฝากกันอีกนะจ๊ะ
  • ชอบ
แบ๊ค พอโตขึ้น เริ่ม หล่อแล้ว ไวจังเมือก่อน ยังเด็กๆๆๆ มาก จำได้ ตอนดูแบ๊ง ครั้งแรก ที่วัน คู อ.วิเศษฯ อ่างทอง แบ๊งมา เล่นกับคณะแม่แก้ว ฟังแบ๊ง ร้องลิเก แล้วอึ่ง ไปเลย เด็ก เก้าขวบหรือนี่ เสียงเหมือนผู้ใหญ่เลย เลยตามชมมาตั้งแต่วันน้นเลย :lol:
  • ชอบ