ก่อนอื่น ขออนุญาติเจ้าของคลิปครับ

อยากรู้ความเห็นพี่น้องเซียนไก่ท่านอื่นๆครับ ตัวสีสาในคลิปน่ะเป็นไก่พม่าเชิงไหนครับ

คู่2.2ล้าน ปทุมฟาร์ม พิษณุโลกvsพญาก้องฟ้า - ดูวิดีโอทั้งหมด กดที่นี่
ต่อม้วนเดียวครับแข้งคม มั่กๆๆๆๆๆๆๆๆ

นั่งดูคลิปนี้แล้วบรรเจิดความคิดอีกแล้วครับท่าน
  • ชอบ
นึกว่าให้ดูแม่พันธุ์ ทั้งสามตัวเป็นไก่สามสายแน่นอน (เนื้อ นม ไข่) อิอิ ผมว่าไอ้โรคจิตตัวแพ้มันดูลนลานยังงัยไม่รู้ถ้าชนนิ่งๆคงสูสีกว่านี้ พอเจอคู่ต่อสู้ที่ชนนิ่งแถมแม่นและคมด้วยเลยหมดสิทธิ์เกิด ถ้าเป็นมวยคงคล้ายๆกับพงษ์ศักดิ์เล็กชกกับญี่ปุ่นยังงัยยังงั้นเลย ความคิดผมคนเดียวนะครับ
  • ชอบ
ปากถึง ตีนถึง แม่น ทูกใจวัยรุ่นครับ
  • ชอบ
ท่านเจี๊ยบ ตัวนี้ออกอาการให้เห็นชัดเจน แต่ตัวของผมหาอาการแทบไม่เจอ ยกเว้นขนชี้ทุกดอก แต่อย่างที่บอกแหล่ะครับท่าน ต้นๆอัน มันหลบหลีกเสียเป็นส่วนใหญ่ ได้เคาะไว้ทีละป๊อกสองป๊อก พอปลายๆ อันค่อยเร่ง แต่พออันสองหล่ะ ขยันซอย ( ซอยอาไรดีนะ )
  • ชอบ
ผมไม่ขอวิจารย์มากเพราะตาผมไม่ถึง แต่ผมรับว่าเจ้าสาแข้งหน้าคมและแม่นมาก และดักทำลายเชิงคู่ต่อสู้ดี

น้องวิชา ไก่เชิงของน้องเก่งใช่หม้าย เดี๋ยวเจอกัน พี่จะเอาเหล่าม้าล่อ(เหล่าล่อยาววิ่งกลับบ้าน) ของพี่ตีไก่น้อง ว่าแต่ไก่ของน้องจะวิ่งตามไหวเปล่าจากลำนารายณ์มาหล่มสัก ฮาฮ้า๐๐๐๐
  • ชอบ
ขอบคุณทุกๆนครับ ขอบคุณพี่ ชายหล่มสักที่ให้เกีรติเข้าชมครับ

พักพวกโทรมาบอกให้ดูครับเลยเอามาฝากพี่น้องชมครับ

เค้าบอกเป็น พม่าจ้องตีครับ แต่ที่สำคัญ คมสุดๆครับ พม่าสายนี้แหละ

ที่เค้าบอกว่า รำวงร้องให้อ่ะครับ อิอิอิอิอิออิอออออออ

แผล สุดยอดจริง ดุมปีก กระเดือก หู ตา คอน้อย โดนตรงไหนก็หักครับ

แข้งคมสุดๆ และได้ข่าวว่าพอชนะเสร็จ ก็ติดมัดจำตีล้านต่อเลย โอ้แม่จ้าว

อารัยจาขนัยหนาด

ทำมัยมั่ยมาเกิดกับเรามั่งน้อออออออออออ
  • ชอบ
น้องmuan...ขอบคุณมากครับที่ให้เกียรติพี่ น้องเอาคลิปไก่เก่งๆมาให้ชมพี่ว่าดีครับ เราจะได้รู้ว่าไก่ที่เรามีอยู่มันอยู่ในระดับไหน ไก่ที่เก่งๆตียังไงแล้วเราจะหาไก่เชิงไหนแก้
พี่ก็ติดตามไก่ของน้องอยู่ครับ น้องมีไก่เก่งหลายตัวครับ

ไก่ที่ชนะซุ้มพญาก้องฟ้าได้ไม่ใช่ธรรมดา เพราะซุ้มพญาก้องฟ้ามีแต่ไก่เก่งๆชนล้านเยอะมาก
  • ชอบ
พี่ก็ติดตามไก่ของน้องอยู่ครับ น้องมีไก่เก่งหลายตัวครับ

ขอบคุณครับพี่ชาย ขออนุญาตเรียกสั้นๆนะครับ

ครับก็เห็นสุดๆก็เลยเอามาแบ่งปันพี่น้องชมครับเพื่อเป็นแนวทางในการ

พัฒนาสายครับทุกวันนี้ต้องพัฒนาให้ทันยุกต์ครับเดี๋ยวจาไม่มีไก่เก่งติดบ้านอ่ะครับพี่

พัฒนาต่อไปไม่หยุดยั้งครับพี่(ในความคิดผมผมว่าพม่ารำวงอ่ะสุดยอดแล้วแต่พอเจอเจ้านี่ความคิดเริ่มจาเปลี่ยนนิดๆแล้วครับพี่ นิ่งจริง )
  • ชอบ
ตัวที่อยู่ด้านบน สีสาขาว ดูแล้ว กล้ามเนื้อ(หน้าอก)ดีมาก
หุ่นดี น่า จะ จับสวย แบบนี้ ต้องเจอ กับ พ่อพันธ์ ที่ชอบ แทงตอ
จัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นะครับ อิอิอิอิ
  • ชอบ
ให้ดูไก่ครับคุณเค 555555555555555555
  • ชอบ
ผมชอบตัวกลางนะพี่เจี๊ยบ ไม่รู้เขาเรียกสีอะไร อิอิอิอิ
หุ่นได้ รูปร่าง บึกบึนดี โดนตีซอกคงแค่สบัด
5555555
  • ชอบ
ม่า ง่อน ญี่ปุ่น บราซิล 4 สายครับ

เอ้ยเดี๋ยวๆครับพูดถึงอารัยเนี่ย อิอิอิอิอิออิ
  • ชอบ