อยากชมภาพพ่อวัวสีแดงที่ไม่ใช่รูปโปสเตอร์ แชมป์ชนแชมป์ แดงสุดยอด แดงดี เพชรแดง แดงบ้านสิงห์ แดงบูรพา ตะกลูแดงทุกตัวฝากพี่ๆๆที่มีช่วยโชว์หน่อยครับกระตุ้นวัวสีแดงเพื่อการตัดสินใจเลือกผสมครับของเพื่อนสมาชิกครับอยากชมสีแดงๆๆๆครับ
หน้าแรก กลับ 1 2 หน้าสุดท้าย
อีกภาพครับ
  • ชอบ
อีกมุมหนึ่งครับ
  • ชอบ
แดงบูรพา
  • ชอบ
แดงสุดยอด บุญอินทร์ฟาร์ม
  • ชอบ
แดงอีสาน วัว101ครับ :lol:
  • ชอบ
..เขา และกบาล..

thumb.php?id=DCE1_4E6ED1E0

ด้านหน้า..

thumb.php?id=6326_4E6ED294

ด้านหลัง..

thumb.php?id=352B_4E6ED33C

ทั้งหมดนี้คือ..

thumb.php?id=A707_4E6ED3DA
  • ชอบ
เพชรสยาม อ.รุ่งศรีสะเกษ อัพเดช
  • ชอบ
จัดไปตามขอครับ แดงดี
ขอยืมรูปจากหมอหนุ่มครับ
  • ชอบ
ความคิดเห็นที่ 3 เพชรสยามเป็นลูกของใครครับ ผมขอเบอร์โทร อ.รุ่งหน่อยอยากสอบถามเรื่องน้ำเชื้อ
  • ชอบ
" ประดู่แดง" ให้ลูกดั้งโด่งๆ ก้านตัวยาวๆ
  • ชอบ
แดง ดวงดีครับ อีกทางเลือกหนึ่งครับ
  • ชอบ
แดง ดวงดีต่อครับ...แบบธรรมชาติไม่ตกแต่ง
  • ชอบ
ใครมีรูป แดงดี แบบปัจจุบันๆ ไปอยู่ไหน แล้วครับ แบบไม่มีคนขี่ มั๊ยครับ
  • ชอบ
:D :Dชอบสีแดงผมขอฝากพ่อพันธุ์หนุ่มน้อย หน้าตาดีดั้งโก่งพ่อไม่รวยด้วยครับ :) :)เขามีนามว่าเจ้าเรียวร์นาดครับ :) :) :)
  • ชอบ
:Dหน้าดั้งแบบนี้ใช้ได้มั้ยครับ :D :Dพอที่จะเป็นเจ้าบ่าวได้มั้ยครับ
  • ชอบ
Up date แดงเรด้า จากลุงต้อยฟาร์ม จ.อ่างทอง
  • ชอบ
เท่าที่ดูวัวแดงมาหลายตัวเจ้าเรียวนาร์ดน่าจะมีกบาลที่สวยที่สุดในบรรดาวัวแดงนะครับ
  • ชอบ
แดงชัยภูมิ ตัวจริง สีจริง ไม่มีตกแต่ง น้ำเชื้อชุดละ 2000 แถม 5 ลูกพลายจำปา สายหนึ่งอุบล นันทพล ฟาร์ม
  • ชอบ
:D :D :เจ้าเรียวร์นาด เป็นลูกพ่อสิงหา ครับส่วนแม่เป็นลูกบอยอุบลครับส่วนยายเป็นวัวที่สืบสายเลือดจากคารูอารู แม่ตัวนี้เป็นวัวที่ซื้อไปจากสำรองฟาร์มครับ เรื่องประวัติผมว่าชัดมากครับและเป็นสายต่างที่น่าสนใจ และตอนนี้กำลังทดสอบน้ำเชื้ออยู่ครับ ผมว่าก่อนหรือหลังปีใหม่อาจจะได้ข่าวดีครับ
  • ชอบ